
 
HALMASHAURI YA MJI KIBAHA 

Barua Zote Zitumwe Kwa Mkurugenzi Wa Halmashauri 

OFISI YA MKURUGENZI 
                                                                                                     WA MJI KIBAHA 

 
 

               28/05/2018   

 
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Kibaha anawatangazia Wananchi wote kuwa  kutakuwa na mnada wa 
hadhara wa kuuza magari chakavu ya Halmashauri ya Mji Kibaha utakaofanyika eneo la Ofisi ya Mkuu wa 
Mkoa wa Pwani  na Ofisi ya Polisi (W) Kibaha siku ya Alhamisi tarehe 14/06/2018 kuanzia saa 5:00  
asubuhi. Orodha ya mali hizo zimeainishwa katika jedwali hapa chini: 
 

S/N LOT NO NAMBA 
YA 
USAJILI 

AINA YA GARI ENGINE NO HALI YA 
GARI 

ENEO LILILOPO 
GARI 

1 CR/KTC/MV/2017/18/1 SM 3265 SPORTAGE FE - 114989 HALITUMIKI Polisi (W) Kibaha 

2 CR/KTC/MV/2017/18/2 SM 3759 TOYOTA HILUX D/CABIN 3L- 5251255 HALITUMIKI Ofisi ya Mkuu wa 
Mkoa Pwani 

3 CR/KTC/MV/2017/18/3 SM 2939 TOYOTA L/C HARDTOP IHZ - 0323009 HALITUMIKI Ofisi ya Mkuu wa 
Mkoa Pwani 

4 CR/KTC/MV/2017/18/4 SM 3231 ISUZ FSR 297395 HALITUMIKI Ofisi ya Mkuu wa 
Mkoa Pwani 

5 CR/KTC/MV/2017/18/5 SM 4179 NISSAN PATROL S/W TD42 - 177165 HALITUMIKI Ofisi ya Mkuu wa 
Mkoa Pwani 

6  SM 4976 NISSAN HB/PICKUP ZD30106917K HALITUMIKI Ofisi ya Mkuu wa 
Mkoa Pwani 

 
MASHARTI YA MNADA  

1. Mnunuzi atakayefika bei ya juu kuliko wote ndiye atakayekuwa mnunuzi halali katika mnada huo 
na atatakiwa kulipa 25% ya bei aliyofikia baada ya nyundo ya dalali kuangushwa,na atamalizia 
salio la 75% ndani ya siku 14 baada ya mnada. Mnunuzi atakayeshindwa kulipa 75% ndani siku 
14, ushindi wake utafutwa na hatarudishiwa kiasi alichotanguliza, na mali hiyo itauzwa tena. 
 

2. Ukaguzi wa magari utafanyika siku mbili kabla ya siku ya mnada kuanzia saa 5: 00 asubuhi hadi 
saa 8: 00 mchana katika Ofisi za Mkuu wa Mkoa wa Pwani. 
 

3. Magari yatauzwa jinsi  yalivyo ,yanavyoonekana, na mahali yalipo. 
 

4. Mnunuzi atakayenunua chombo cha moto atawajibika kulipia kodi zitakazotakiwa na Mamlaka ya 
Mapato Tanzania. 

 
5. Mnada utafanyika siku ya Alhamisi tarehe 14/06/2018 kuanzia saa 5:00 asubuhi 

 
6. Gharama zote za kuhamisha na kusafirisha gari au kifaa chochoe zitakuwa kwa mnunuzi. 

 
Jenifa C. Omolo 

Mkurugenzi 
Halmashauri ya mji Kibaha 

 
Kwa mawasiliano zaidi fika ofisi ya Mkurugenzi, Halmashauri ya Mji Kibaha, Ama wasiliana kwa  
S.L.P 30112 Kibaha, Pwani au tembelea tovuti ya www.kibahatc.go.tz  
 

 

S.L.P 30112 

SIMU Na: 023  -  240 2886 

FAX Na:   023 –  240 2007 

td@kibahatc.go.tz 

http://www.kibahatc.go.tz/

