

HALMASHAURI YA MJI KIBAHA



TANGAZO

MKURUGENZI WA MJI KIBAHA ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA KUENZIA TAREHE 01 JUNI 2017, HALMASHAURI YA MJI KIBAHA ITAANZA KUTOZA USHURU WA MAEGESHO KWA MAGARI YOTE YATAKAYOEGESHWA KATIKA ENEO LA STENDI YA MAILIMOJA PAMOJA NA ENEO LOTE LA MAILIMOJA LILILOBOMOLEWA NA TANROADS KUENZIA SHELI HADI ENEO LA TAMCO.

KWA MUJIBU WA SHERIA NDOGO ZA HALMASHAURI YA MJI ZA MWAKA 2008 KIFUNGU CHA 6(1), 6(2) NA 6(3) HALMASHAURI INAPASWA KUTOZA USHURU WA MAEGESHO KATIKA MAENEO YA STENDI NA MAENEO MENGINE YA MJI.

HIVYO KWA GARI LOLOTE LITAKALO EGESHWA KATIKA ENEO LA NDANI STENDI KWA MUDA USIOZIDI SAA SITA(6) LITATOZWA USHURU KIASI CHA SH.300/= KWA MUDA ZAIDI YA SAA SITA(6) LITATOZWA TSH.600/=

GARI LOLOTE LITAKALO EGESHWA KATIKA ENEO LOLOTE NJE YA STENDI LITATOZWA USHURU KIASI CHA TSH.300/= KWA SIKU.

KWA YEYOTE ATAKAYEKAIKI KULIPA USHURU HUO ATATOZWA ADHABU (FAINI) TSH.50,000/= AU KIFUNGU MIEZI 12 AU VYOTE VIWILI KWA PAMOJA YAANI FAINI NA KIFUNGU KWA MUJIBU WA KIFUNGU CHA 10 CHA SHERIA NDOGO ZA HALMASHAURI.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA


.....

MKURUGENZI WA MJI
KIBAHA

JENIFA C. OMOLO

MKURUGENZI WA MJI