

HALMASHAURI YA MJI KIBAHA



TANGAZO KWA UMMA UUZAJI WA VIWANJA ENEO LA SAGGAF ESTATE MBWAWA KIBAHA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya mji Kibaha anawatangazia wananchi na wawekezaji wote kuwa imepima viwanja vya matumizi ya makazi, makazi na biashara, biashara na maneno ya huduma ya kijamii kwa ajili ya kuvizuza. Viwanja vipo Saggaf Estate, Mbwawa, Kibaha kilometa 3.5 kutoka barabara ya Morogoro.

Hivyo wananchi makampuni na taasisi zinazohitaji viwanja zinakaribishwa ofisi ya Mkurugenzi wa mji Kibaha, kununua kuanzia Jumatatu tarehe XX.XX.2021 saa 3:00 hadi saa 9:30 alisiri

Na.	ENEO LA MRADI	MATUMIZI	BEI (TZS) MITA ZA MRABA
1.	SAGGAF ESTATE, MBWAWA, KIBAHA	MAKAZI,	TSH 5500/-
		MAKAZI NA BIASHARA,	TSH 6000/-
		BIASHARA	TSH 6500/-

Huduma ya umeme na maji ipo karibu na eneo la mradi na barabara zinapitika wakati wote wa mwaka. Mwombaji atatakiwa kulipia **Tsh. 20,000/=** ada ya maombi ambayo haitarudishwa.

Kwa maelezo zaidi tembelea Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji Kibaha, siku za kazi kuanzia saa 3:00 asubuhi mpaka saa 9:30 alisiri au wasiliana kwa namba ifuatayo 0677 288888.

**LIMETOLEWA NA:
MKURUGENZI WA MJI
HALMASHAURI YA MJI KIBAHA**



@saggafestate



SAGGAF ESTATE
MBWAWA, KIBAHA



www.saggafestate.com