JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI KIBAHA

25/09/2024

TANGAZO KWA UMMA KUHUSU MIKOPO INAYOTOLEWA KWA VIKUNDI VYA
WANAWAKE, VIJANA NA WATU WENYE ULEMAVU

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI KIBAHA, ANATANGAZA UWEPO WA
FEDHA KWAAJILI YA KUVIKOPESHA VIKUNDI VYA WANAWAKE, VIJANA NA WATU
WENYE ULEMAVU AMBAPO JUMLA YA SHILINGI 1,169,428,549.05.( bilioni Moja
,Milioni Mia Moja Sitini na tisa, Laki Nne Ishirini na Nane, Mia Tano Arobaini na Tisa
na Senti Tano Tu) ZIMETENGWA KATIKA ROBO YA PILI YA MWAKA WA FEDHA
2024/2025. HIVYO VIKUNDI VYENYE SIFA VINAKARIBISHWA KULETA MAOMBI
KATIKA OFISI YA AFISA MTENDAJI WA KATA ZILIZOPO KWENYE MAENEO YENU.

VIKUNDI VINAVYOTAKIWA KUOMBA MIKOPO VINAPASWA KUWA NA SIFA
ZIFUATAZO:

(i) KIKUNDI CHA WANAWAKEVIJANA NA WATU WENYE ULEMAVU
KILICHOTAMBULIWA NA KUPEWA CHETI CHA UTAMBUZI NA
HALMASHAURI,

(i) KIKUNDI KIWE KINAJISHUGHULISHA NA SHUGHULI ZA UJASIRIAMALI
MDOGO AU WA KATI AU KIKUNDI KINACHOTARAJIA KUANZISHA SHUGHULI
ZA UJASIRIAMALI,

(i) KIKUND!I CHA WANAWAKE NA VIJANA KIWE NA IDADI YA WANAKIKUNDI
KUANZIA WATANO(5) NA KUENDELEA NA KIKUNDI CHA WATU WENYE
ULEMAVU KIWE NA WANAKIKUNDI WASIOPUNGUA WAWILI(2). PIA MTU
MWENYE ULEMAVU ANAWEZA KUWA NA SIFA YA KUPATA MKOPO KAMA
KIKUNDI CHA WATU WENYE ULEMAVU ENDAPO TIMU YA MENEJIMENTI YA
HALMASHAURI ITAJIRIDHISHA KUWA AMEKOSA MTU MWINGINE MWENYE
ULEMAVU WA KUUNGANA NAYE KATIKA ENEO LAKE,

(iv) KIKUNDI KIWE NA AKAUNTI YA BENKI ILIYOFUNGULIWA KWA JINA LA
KIKUNDI KWAAJILI YA SHUGHULI ZA KIUJASIRIAMALI; NA

(v)  WANA KIKUNDI LAZIMA WAWE NI RAIA WA TANZANIA WASIO NA AJIRA
RASMI, WENYE AKILI TIMAMU NA WENYE UMRI WA KUANZIA MIAKA 18 NA
KUENDELEA. AIDHA, KIKUNDI CHA VIJANA KITAPASWA <KUWA NA
WANAKIKUNDI WENYE UMRI KUANZIA MIAKA 18 HADI 45.
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MAOMB! YOTE YATUMWE KUPITIA MFUMO WA KIELEKTRONIKI (WEZESHA
PORTAL) ILI KUTAMBULIWA NA KUOMBA MKOPO AU WASILIANA NA AFISA
MAENDELEO YA JAMII WA KATA HUSIKA AU MTENDAJI WA KATA HUSIKA.

KIKUND! KINACHOOMBA MKOPO KINAPASWA KUWA NA VIAMBATANISHO
VIFUATAVYO:
() BARUA YA KIKUNDI YA KUOMBA MKOPO ILIYOPITISHWA NA AFISA
MTENDAJI WA MTAA NA KATA,
(i) MUHTASARI WA KIKUNDI WA KUOMBA MKOPO ,
(i) ANDIKO RAHISI LA MRADI UNAOOMBEWA MKOPO,
(iv) KATIBA YA KIKUNDI ILIYO NA MAJINA YA WANAKIKUNDI NA KUPITISHWA
NA MWANASHERIA.
(v) WAOMBAJI LAZIMA WAAMBATANISHE NAMBA/KITAMBULISHO CHA
TAIFA(NIDA)

DIRISHA LA KUPOKEA MAOMBI YA MIKOPO KWA ROBO YA PILI KWA MWAKA
202412025 LITAKUWA WAZI KUANZIA TAREHE 5/10/2024 HADI 22/10/2024
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Dkt. ROGERS JACOB. SHEMWELEKWA
MKURUGENZI WA MJI
KIBAHA

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:
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