

HALMASHAURI YA MJI KIBAHA



TANGAZO

MAJINA NA MIPAKA YA MITAA ILIYOKO KATIKA ENEO LA HALMASHAURI YA MJI WA KIBAHA

(Limetolewa chini ya Kanuni ya 5)

Msimamizi wa Uchaguzi wa Serikali za Mitaa katika Halmashauri ya Mji Kibaha kwa Mamlaka aliyopewa chini ya Kanuni ya 5 ya **Kanuni za Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Mtaa na Wajumbe wa Kamati ya Mtaa** Tangazo la Serikali namba 372 la tarehe 26/04/2019 pamoja na **Kanuni za Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Kijiji, Wajumbe wa Halmashauri ya Kijiji na Mwenyekiti wa Kitongoji** katika Mamlaka za Miji, Tangazo la Serikali Namba 374 la tarehe 26/04/2019 na kwa kuzingatia Orodha ya Mitaa, Vijiji na Vitongoji vilivyotangazwa katika Gazeti la Serikali Namba 536 la tarehe 19/07/2019, anatangaza majina na mipaka ya Mitaa, kwa ajili ya Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Mtaa na Wajumbe wa Kamati ya Mtaa katika Halmashauri ya Mji wa Kibaha.

Halmashauri ya Mji Kibaha ina jumla ya Mitaa 73. Majina na Mipaka ya Mitaa, iliyopo katika Halmashauri ya Mji ni haya yafuatayo:-


NA.	KATA	NA	MITAA
1	Pangani	1	Pangani
		2	Mtakuja
		3	Kidimu
		4	Lumumba
		5	Mkombozi
		6	Vikawe Bondeni

		7	Vikawe Shule
		8	Miwale
2	Mailimoja	9	Mailimoja A
		10	Uyaoni
		11	Shuleni Mailimoja
		12	Muheza
3	Tangini	13	Tangini
		14	Mailimoja B
		15	Kilimahewa
		16	Machinjioni
4	Tumbi	17	Mkoani A
		18	Mkoani B
		19	Boko temboni
		20	Boko timiza
		21	Mwanalugali
		22	Mwanalugali B
5	Picha ya ndege	23	Picha ya Ndege
		24	Lulanzi
		25	Muharakani
6	Sofu	26	Sofu
		27	Msufini
		28	Twendepamoja
7	Mkuza	29	Bungo
		30	Kibondeni
		31	Mkongoni
		32	Mbwate
		33	Mkuza
		34	Mpakani
8	Msangani	35	Kidenge
		36	Msangani
		37	Galagaza

		38	Kumba
		39	Kidenge B
		40	Madina
9	Kibaha	41	Mwendapole A
		42	Mwendapole B
		43	Kwamfipa
		44	Simbani
		45	Kitende
10	Kongowe	46	Miembesaba A
		47	Miembesaba B
		48	Mwambisi
		49	Bamba
		50	Ungindoni
		51	Kongowe
11	Viziwaziwa	52	Viziwaziwa
		53	Mikongeni
		54	Sagale Kambini
		55	Sagale Magengeni
12	Misugusugu	56	Misugusugu
		57	Miyomboni
		58	Zogowale
		59	Karabaka
		60	Jonug'ha
		61	Saeni
		62	Vitendo
13	Visiga	63	Madafu
		64	Miwaleni
		65	Zegereni

		66	Maili 35
		67	Visiga Kati
		68	Visiga B
		69	Kichangani
14	Mbwawa	70	Mbwawa
		71	Mkoleni
		72	Miswe duka
		73	Miswe chini

Limetolewa tarehe 13/09/2019


ROSEMARY J. MSASI
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA MJI KIBAHA