



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA MJI KIBAHA
JIMBO LA KIBAHA MJI



TAREHE: 03/02/2025

TANGAZO

**KUITWA KWENYE SEMINA YA WAANDISHI WASAIDIZI NA
WAENDESHA VIFAA VYA BAYOMETRIKI**

Afisa Muandikishaji Halmashauri ya Mji Kibaha anawatangazia kuwa mnatakiwa kuhudhuria kwenye Semina ya kazi ya muda ya uboreshaji wa daftari la kudumu la mpiga kura Halmashauri ya Mji Kibaha.

Semina hiyo itafanyika siku ya tarehe **10 – 11/02/2025** kuanzia saa **2.00** asubuhi katika ukumbi wa Halmashauri ya Mji Kibaha.

Karibuni sana.

Dkt. Rogers Jacob Shemwelekwa
**AFISA MUANDIKISHAJI
HALMASHAURI YA MJI**

