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TAREHE SIKU MUDA KATA TUKIO WAHUSIKA 
03.05.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Mailimoja Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC, TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Mailimoja , Wananchi wote 

07.05.2018 J/TATU 7.00-9.30 

Mchana 

Tumbi Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC, TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Tumbi, Wananchi wote 

10.05.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Tangini Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC, TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Tangini, Wananchi wote 

14.05.2018 J/TATU 7.00-9.30 

Mchana 

Pangani Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Pangani, Wananchi wote 

17.05.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

P/ Ndege Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC, TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Picha ya Ndege, Wananchi wote 

21.05.2018 J/TATU 7.00-9.30 

Mchana 

Mkuza Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Mkuza,Wananchi wote 

24.05.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Sofu Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Sofu, Wananchi wote 

28.05.2018 J/TATU 7.00-9.30 

Mchana 

Msangani Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Msangani, Wananchi wote 

31.05.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Kibaha Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Kibaha, Wananchi wote 

04.06.2018 J/TATU 7.00-9.30 

Mchana 

Viziwaziwa Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Viziwaziwa,Wananchi wote 

07.06.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Kongowe Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Kongowe, Wananchi wote 

11.06.2018 J/TATU 7.00-9.30 

Mchana 

Misugusugu Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Misugusugu,Wananchi wote 

14.06.2018 ALH 7.00-9.30 

Mchana 

Visiga Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Visiga, Wananchi wote 

18.06.2018 J/TATU 7.00-9.30 

Mchana 

Mbwawa Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Mbwawa, Wananchi wote 

12.07.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Maililmoja Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Mailimoj, Wananchi wote 

26.07.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Tumbi Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Tumbi, Wananchi wote 

09.08.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Tangini Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Tangini, Wananchi wote 
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16.08.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Pangani Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Pangani, Wananchi wote 

30.08.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

P/Ndege Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Picha ya Ndege, Wananchi wote 

13.09.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Mkuza Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Mkuza, Wananchi wote 

27.09.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Sofu Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Sofu, Wananchi wote 

11.10.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Msangani Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Msangani, Wananchi wote 

25.10.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Kibaha Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Kibaha, Wananchi wote 

08.11.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Viziwaziwa Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Viziwaziwa, Wananchi wote 

15.11.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Kongowe Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Kongowe, Wananchi wote 

29.11.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Misugusugu Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Misugusugu, Wannchi wote 

13.12.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Visiga Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Visiga, Wananchi wote 

27.12.2018 ALH. 7.00-9.30 

Mchana 

Mbwawa Mkutano wa hadhara; kusikiliza 

kero na kuzipatia ufumbuzi. 

DC,TD, Wakuu wa Idara na Kamati ya Maendeleo ya 

Kata ya Mbwawa, Wananchi wote 


