WiN cOuH

TANGAZO LA ZABUNI
ZABUNI YA UENDELEZAJI WA MUDA ENEO LA
WAZI KATIKA ENEO LA KITOVU CHA MJI(CBD
AREA) LENYE UKUBWA WA MITA ZA MRABA
2864.

30.05.2022

Halmashauri ya Mji Kibaha inakusudia kutoa eneo lenye ukubwa wa
mita za mraba 2864 katika eneo la Kitovu cha Mji kwa ajili ya Ujenzi
wa muda(temporary structure) kwa vibanda vya kuuza
vinywaji,chakula,Nyama choma na Michezo ya watoto.

1. Halmashauri ya Mji Kibaha inapenda kuwaalika watu
binafsi,Kampuni,Ushirika,Taasisi au vikundi vilivyosajiliwa
kisheria,wenye nia na uwezo wa kuendeleza eneo la wazi kwa
ajili ya kuuza vinywaji,chakula,nyama choma na michezo ya
watoto na baadae kupangishwa kwa masharti yaliyowekwa na
Halmashauri

2. Zabuni zitashughulikiwa kwa utaratibu wa
ushindani(Competitive Bidding) ulioainishwa kwenye kanuni
za manunuzi(The public procurement-Goods,Works,Non
Consultant services and Disposal of Public assets by tender
Rgulation 2013) na iko wazi kwa waombaji wanaoishi ndani ya
Mji wa Kibaha na mikoa ya jirani

3. Waombaji wote wenye nia na uwezo wanaweza kupata taarifa
kamili kupitia Kabrasha za zabuni ambazo zinapatika katika
Ofisi ya Katibu wa Bodi ya zabuni Halmashauri ya Mji
Kibaha,Kila siku kuanzia saa 2.30 asubuhi hadi saa 9.30
alasiri siku za jumatatu hadi ijumaa(kuondoa siku za sikukuu
zinazotambulika kitaifa) kuanzia tarehe ya Tangazo hili.
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. Nyaraka ya zabuni inapatikana baada ya kulipia ada ya
maombi ya zabuni ya Tsh 30,000 ambayo haitarejeshwa.

. Mwombaji awasilishe maombi yatakayoambatana na
Mchanganuo wa Gharama 2za wujenzi wa eneo
husika(BoQ),Ramani iliyohakikiwa na Mtaalam,Marejesho
ya Fedha kwa Halmashauri kwa mwezi na aeleze atajenga
kwa muda gani na baada ya kukamilika atafanya biashara
kwa miaka mingapi kabla ya umiliki kurudi Halmashauri

. Zabuni zote zifungwe ndani ya bahasha iliyofungwa kwa
lakiri(seal) na juu ya bahasha iandikwe maandishi yanayotaja
jina la Zabuni “ Zabuni ya Uendelezaji wa muda sehemu ya
kuuzia vinywaji,Chakula Nyama choma na Michezo ya
Watoto eneo la Kitovu cha Mji Kibaha lenye ukubwa wa
Mita 2864’ na bahasha hizo zipelekwe Ofisi ya Katibu wa Bodi
ya zabuni Halmashauri ya Mji Kibaha.

- Muda wa mwisho wa kupokea maombi ya zabuni ni tarehe
15.06.2022 siku ya Jumatano saa 4.00 asubuhi.Maombi yote
yatafunguliwa muda mfupi baadae na kwamba waombaji wote
au wawakilishi wao wanaalikwa kuhudhuria ufunguzi wa
zabuni hizo katika Ofisi ya Katibu wa Bodi ya Zabuni.

. Melekezo yote yaliyotolewa katika tangazo hili pamoja na yale
yaliyoko katika nyaraka ya zabuni ni sehemu ya masharti kwa
mwombaji wa zabuni.

. Siku ya kutembelea eneo la Mradi(Site Visit) ni tarehe
10.06.2022 siku ya [jumaa saa nne kamili asubuhi
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