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KATA YA TUMBI
TAREHE 25 -5 -2017

TANGAZO LA ZABUNI KAZI YA UJENZI KITUO CHA
AFYA MKOANI

HALMASHAURI YA MJI WA KIBAHA IMEPOKEA FEDHA KUTOKA SERIKALI KUU KWA AJILI YA
GHARAMA ZA UJENZI WA KITUO CHA AFYA MKOANI NA INAKUSUDIA KUTUMIA SEHEMU YA

FEDHA HUSIKA KULIPIA MALIPO HALALI CHINI YA MKATABA AMBAO UNATOLEWA KATIKA
MWALIKO HUU.

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI WA KIBAHA ANAWATANGAZIA MAFUNDI UJENZI
WA KDAMIT WA WILAYA YA KIBAHA MJI NA MAENEO YA KARIBU KWAMBA KUNA KAZI YA
UJENZI WA MAJENGO MAPYA KWENYE KITUO CHA AFYA MKOANI. MAJENGO HAYO NI

« JENGO LA UPASUAII

« WADI YA WATOTO NA KINA MAMA
« JENGO LA X-RAY

»  SEHEMU YA KUFULIA

« NYUMBA YA MTUMISHI

MWOMBAJT ANARUHUSIWA KUOMBA ZAIDI YA JENGO MOJA KWA KUJAZA FOMU MAALUM
ZINAZOONYESHA AINA YA KAZI, UKUBWA WA KAZI NA GHARAMA YA KILA JENGO (BOQ)
FOMU HIZO ZINATOLEWA NA KITENGO CHA MANUNUZI HALMASHAURI YA MJI KIBAHA.

LAKINI KILA MWOMBAJI ATAKAJESHINDA ZABUNI ZAIDI YA MBILI ATAPEWA ZABUNI MOJA
T,




SIFA ZA MWOMBAJI;
AWE NA UZOEFU WA UJENZI WA MAJENGO YA SERIKALT USIOPUNGUA MIAKA MITATU

(3).
« AWE NA UWEZO WA KUSOMA RAMANI YA UJENZI NA KUITAFSILI.

BARUA ZOTE ZA MAOMBI KATIKA UHALISIA WAKE (ORIGINAL) PAMOJA NA NAKALA MOJA
ZINAZOFANANA, ZILIZOJAZWA KWA  USAHIHI NA KUWEKWA KWENYE BAHASHA
ILIYOANDIKWA “ MAOMBI NA. LGA/011/2017-2018/W/51 ZABUNI YA UJENZI WA KITUO CHA
AFYA MKOANI LAZIMA ZIPELEKWE KWA OFISI YA MANUNUZI MAKAO MAKUU YA
HALMASHAURI YA MJI WA KIBAHA S.L.P 30112 KIBAHA MIL

SIKU YA MWISHO YA KUWASILISHA MAOMBI NI SIKU YA IJUMAA TAREHE 1/06/2018 KABLA
YA SAA TANO ASUBUHI 5.00 MAOMBI YATAFUNGULIWA HADHARANI MARA TU BAADA YA
MUDA WA MWISHO WA KUWASILISHA, MBELE YA WAOMBAII KATIKA UKUMBI WA
MIKUTANO HALMASHAURI YA MJI WA KIBAHA NA WAOMBAJI WOTE WATAFANYIWA USAILI

BAADA YA UFUNGUZI.

MAOMBI YATAKAYOCHELEWA,MAOMBI YASIYOFUNGULIWA KATIKA TUKIO LA UFUNGUZI WA
ZABUNI, HAZITAKUBALIWA KWA HALI YO YOTE |2 =2

WOTE MNAKARIBISHWA KUCHAGHAMKIA FURSA HIIL.
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