

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. KTC/P.10/4/111

28/07/2022

**TANGAZO LA MABADILIKO YA MUDA WA MAFUNZO YA SENSA YA WATU NA MAKAZI
HALMASHAURI YA MJI KIBAHA**

NACHUKUA NAFASI HII KUWAJULISHA KUWA MAFUNZO YA SENSA YA WATU NA MAKAZI
YATAANZA TAREHE 31/07/2022 HADI TAREHE 18/08/2022 KWENYE KUMBI
ZILIZOAINISHWA HAPO AWALI.

UPATAPO TAARIFA HII MJULISHE NA MWENZAKO.

IMETOLEWA NA:

Wambura M. Yamo
KNY MWENYEKITI WA SENSA
WILAYA

