JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA ~_ommmnis.
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBAHA
JIMBO LA KIBAHA MJINI |

KUITWA KWENYE USAILI

Kwa madhumuni ya uendeshaji wa uchaguzi mkuu na kwa kuzingatia masharti ya
kifungu cha 6 (6) cha Sheria ya Uchaguzi wa Rais, Wabunge na Madiwani Na. 1 ya
Mwaka 2024, kikisomwa pamoja na kanuni ya 11 ya Kanuni za Uchaguzi wa Rais,
Wabunge na Madiwani za Mwaka 2025, Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo la
Kibaha Mjini anawatangazia waombaji wafuatao kufika kwenye usaili Tarehe
1]/10/2025 katika OFISI ZA KATA HUSIKA ULIYOOMBEA KUFANYA KAZI
kuanzia saa 2:00 ASUBUHI.
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