



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI KIBAHA



Halmashauri ya Mji Kibaha inawakaribisha wadau na wafanyabiashara ya nyama na ng'ombe kwenye mnada wa ng'ombe uliopo Mtaa wa Mtakuja Kata ya Pangani .

Mbali na mnada huduma nyingine zinazopatikana ni pamoja na Machinjio ya kisasa na zizi la kuhifadha ng'ombe.

Mnada hufanyika Kila siku ya Alhamisi, kuanzia tarehe 06 Machi 2025.

Karibu kwa huduma bora , Furaha yetu ni kuzalisha kilicho bora.

Kwa mawasiliano;

Tel: +255 738 664 964

E-mail: td@kibahatc.go.tz

Website: www.kibahatc.go.tz