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ZABUNI YA UENDESHAJI WA MGAHAWA KITUO KIKUU CHA MABASI 

KIBAHA MJI 

13/09/2018 

Tenda Na. LGA- 011/2018-19/HQ/NC/14 

 

TANGAZO LA ZABUNI 

Halmashauri ya Mji wa Kibaha inakaribisha maombi ya Zabuni toka kwa Makampuni 

yenye sifa stahiki na uwezo kisheria kufanya kazi ya huduma ya uwakala wa 

Uendeshaji wa Mgahawa uliopo katika kituo kikuu cha mabasi kibaha mji,  kwa 

kipindi cha kuanzia tarehe  01/10/2018  hadi  tarehe 30/09/2019. 

 

Barua za maombi ziambatanishwe na  maelezo kamili na vivuli (vilivyothibitishwa)  

vifuatavyo:- 

1. Leseni (halali) ya Biashara husika. 

2. Hati ya  kuandikishwa kwa Kampuni 

3. Stakabadhi uliyolipia Ada ya Maombi ya Zabuni  

4. Maelezo ya kazi ulizowahi kufanya na uzoefu usiopungua miaka miwili 

wa huduma ya Uendeshaji wa Mgahawa na Vielelezo vilivyothibitishwa 

na Waajiri wa awali kwa kazi husika. 

5. Usajili wa TIN 

6. Usajili wa VAT (Kama inahusika). 

7. Uthibitisho wa ulipaji Kodi (Tax Clearence Certificate) ya mwaka 

2016/2017 

8. Muombaji ataje kiasi cha Fedha  atakachowasilisha Halamshauri ya Mji 

kwa kila Mwezi ikizingatiwa kuwa Eneo kusudiwa lina Ukubwa wa mita 

za mraba 95.1 ( square mitre).   



9. Muombaji aonyeshe idadi ya Wafanyakazi/Watendaji wake pamoja na sifa 

za Kitaalumu, Uzoefu/Ujuzi na Maadili ya kazi ya Huduma ya Uendeshaji 

wa Mgahawa [uthibitisho unahitajika]. 

10. Uthibitisho wa uwezo wa Muombaji kifedha kwa kuonyesha Taarifa ya 

Fedha ya Benki (Bank Statement) ya miezi mitatu ya  hivi karibuni 

iliyoidhinishwa na kuthibitishwa na Meneja wa Tawi la Benki husika. 

11. Muombaji aambatanishe uhalali wa kisheria (Power of Attorney) wa mtu 

atakayehusika na Zabuni hii. 

12. Muombaji aoneshe Taarifa za Hesabu za Kampuni za miaka miwili (2) 

hadi mitatu (3) iliyomalizika kabla ya kuomba Zabuni hii zilizokaguliwa 

na kuthibitishwa na Mkaguzi wa Hesabu (aliyethibitishwa – Certified 

Public Accountant/Auditor). 

13. Taarifa ya madeni yake yote [kama yapo] anayodaiwa na watu binafsi, 

Benki au Taasisi nyingine. 

Mzabuni mwombaji anatakiwa kulipia Ada ya zabuni kiasi cha Shilingi Laki Moja tu 

(100,000/=)  ambayo haitarudishwa, pia Zabuni itakayowasilishwa bila kukamilika 

itaondolewa katika hatua za awali.  ”Pre- Bidding Visit” itafanyika tarehe 19/09/2018 

saa Nne Asubuhi ikifuatiwa na kikao cha Majadiliano.  

 Mwisho wa kurudisha  maombi ya zabuni ni tarehe 26/09/2018 saa 4.00 asubuhi siku 

ya Jumatano ambayo ufunguzi utafanyika. Juu ya bahasha iandikwe maandishi 

yanayotaja aina ya Zabuni, Namba ya Zabuni. Zabuni hizo zipelekwe katika sanduku 

la Zabuni lililopo Ofisi ya Afisa Ugavi wa Mji kwa kutumia anwani ifuatayo:-  

 

 

Mkurugenzi wa Mji, Halmashauri ya Mji wa Kibaha, S.L.P. 30112, KIBAHA. 

Zabuni itakayochelewa haitafunguliwa. Kabrasha la Zabuni linapatikana Ofisi ya 

Manunuzi na Ugavi,  kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni. Mwombaji/Mwakilishi 

anaruhusiwa kuhudhuria ufunguzi wa zabuni utakaofanyika tarehe 26/09/2018 saa 

4.00 asubuhi,  kwenye Ukumbi wa Mikutano Halmashauri ya Mji. 

kwa maelezo zaidi wasiliana na Katibu wa Bodi ya Zabuni,  Halmashauri ya Mji wa 

Kibaha. Aidha,tangazo hili linapatikana kupitia tovuti ya Halmashauri ambayo ni 

www.kibahatc.go.tz 
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